Um okkur

Lykil fjármögnun

Lykill fjármögnun sérhæfir sig í fjármögnun á bílum, vélum, tækjum og fleira sem forsvaranlegt er að hafi allar eða meginhluta trygginga í búnaðinum sjálfum.

Lykill einsetur sér að veita góða og skjóta þjónustu og öryggi í viðskiptum sem og að bjóða upp á lága vexti og fjölbreytta fjármögnunarkosti.

Lýsing, forveri Lykils, var stofnað árið 1986 og hefur félagið alla tíð boðið fjármögnunarþjónustu til einstaklinga, fyrirtækja og stofnana. Lykill er vörumerki Kviku banka hf., kt. 5405022930.

Upplýsingar um fyrirvara má sjá hér

Einstaklingsþjónusta

Unnur Ingimundardóttir
Viðskiptastjóri
unnur@lykill.is851 1717540 1717
Benedikt Reynir Kristinsson
Viðskiptastjóri
benedikt@lykill.is823 8644540 1711
Guðjón B. Gunnarsson
Viðskiptastjóri
gudjon@lykill.is699 8099540 1734

Fyrirtækjaþjónusta

Arnar Snær Kárason
Forstöðumaður fyrirtækja
arnar@lykill.is863 3847540 1721
Sindri Sigurðsson
Viðskiptastjóri
sindri@lykill.is851 1712540 1712
Guðmundur Sigurjónsson
Viðskiptastjóri
gudmundur@lykill.is896 0987540 1723

Þjónustumiðstöð

Haraldur H. Haraldsson
Þjónustumiðstöð
haraldur@lykill.is856 0510540 1776
Jón Veturliðason
Þjónustumiðstöð
jon@lykill.is893 6268540 1728
Elsa Karen Sighvatsdóttir
Sumarstarfsmaður

Forstöðumaður

Herbert S. Arnarson
Forstöðumaður
herbert@lykill.is851 1700540 1701